Kwamitin Yarjejeniya/Kwamitin Zartarwa/Kafa Tsarin

From Meta, a Wikimedia project coordination wiki
This is an archived version of this page, as edited by DaSupremo (talk | contribs) at 03:59, 30 September 2021 (Created page with "Tun lokacin da na shiga ƙungiyar mai amfani da Wikimedia Group Côte d'Ivoire a cikin 2015 kuma na ci gaba da kasancewa mai ba da gudummawa sosai. Na koyi abubuwa da yawa ta hanyar ci gaba, kamar ƙirƙirar labarin da gyara, horo da sauransu. A matsayina na memba mai ƙwazo a cikin ƙungiyar mai amfani da Wikimedia Group Côte d'Ivoire, an zaɓe ni Babban Sakataren ƙungiyar da kuma Jagoran Shirin Glam-Wiki a cikin wannan shekarar 2021."). It may differ significantly from the current version.